MÁY CẮT CNC PLASMA 30120S-YH200
Mã sản phẩm : cnc-30120
Máy cắt thép cnc plasma chuyên cắt hoa văn, bản mã, thép tấm theo đúng biên dạng bản vẽ thiết kế
Số lượng:
    MÁY CẮT CNC PLASMA 30120
    Model: 30120S
    Xuất xứ: Robotec
    Thông số kỹ thuật
    1. Khung máy
    • Khổ cắt hữu ích: 3m x 12m
    • Khoảng cách tâm ray: 4m
    • Chiều dài ray: 12m
    • Ray P24 được gia công phay chính xác cả 3 mặt
    • 2 động cơ Servo 750W + driver cho chuyển động dọc
    • 1 động cơ Servo750W + driver cho chuyển động ngang
    • Hệ thống thanh răng + thanh trượt + mang trượt
    • Hệ thống dầm đỡ ray
    • Bàn cắt đỡ phôi kiểu bàn nước hạn chế khói bụi
    2. Điều khiển
    • Bộ điều khiển CNC - F2300 chuyên dùng cho máy cắt cnc plasma, máy cắt cnc oxy-gas
    • Thư viện 48 hình cắt
    • Phần mềm chuyển đổi file autocad sang file cắt CNC
    • Màn hình 10.4 inh, giao diện đẹp dễ dàng sử dụng
    3. Mỏ cắt
    • 01 mỏ cắt Oxy-gas + bộ đánh lửa tự động + động cơ lên xuống mỏ
    • Khả năng cắt oxy-gas thép dầy max: 150mm
    • 01 nguồn cắt Plasma YH-200A + Bộ làm mát nước
    • Khả năng cắt plasma thép dầy max: 25mm
    • 01 mỏ cắt Plasma + bộ điều khiển chiều cao mỏ + bộ chống gãy mỏ
    • 01 đèn laser căn tôn
    4. Xích đỡ cáp
    • Xích cáp nhựa chứa cáp điện và dây khí
    • Máng đỡ cáp + con lăn đỡ xích cáp
    Hình ảnh lắp đặt Máy cắt thép cnc plasma, máy cắt cnc oxy-gas tại nhà máy Yeong Jaan Đồng Nai
Sản phẩm liên quan
MÁY CẮT CNC PLASMA 30120S
MÁY CẮT CNC PLASMA 3080S
MÁY CẮT PLASMA CNC 2060
MÁY CNC CẮT ỐNG PIPE MASTER 400
Máy cắt cnc cắt ống pipe master 400 chuyên dùng để cắt ống, theo phần mềm cnc chuyên cắt ống
MÁY CNC PLASMA CẮT ỐNG
MÁY CẮT CNC OXY-GAS
MÁY CẮT CNC PLASMA 2060
Máy cắt thép CNC Plasma chuyên cắt hoa văn, bản mã, vật liệu thép đen, inox...
MÁY CẮT CNC PLASMA - P1530
Máy cắt thép cnc plasma được trang bị 02 mỏ cắt thép, 01 mỏ cắt gas chuyên cắt thép dầy 8 - 100mm, 01 mỏ cắt plasma chuyên cắt thép mỏng 2 - 20mm Cắt cnc hoa văn, thép đen, inox, nhôm, đồng...
MÁY CẮT CNC PLASMA/OXY-GAS 2040D
Máy cắt cnc plasma, máy cắt cnc oxy-gas chuyên dùng cắt hoa văn, thép và inox Cắt Plasma độ dầy max 20mm Cắt Oxy-gas độ dầy max 120mm
MÁY CẮT CNC PLASMA/OXY-GAS 1530D
Máy cắt cnc plasma/oxy-gas nguồn plasma cắt thép 20mm, inox 12mm, mỏ cắt oxy-gas cắt thép dầy max 120mm, máy được sản xuất tại Việt Nam Cắt cnc hoa văn, thép đen, inox, nhôm, đồng...
MÁY CẮT ỐNG GIÓ CNC PLASMA
MÁY CẮT CNC STL2500x6000
MÁY CẮT CNC STL2500x6000 nhập khẩu hoàn toàn, được trang bị đầy đủ các chức năng cắt oxy-gas, cắt plasma, cắt thép, inox, nhôm độ dầy max với thép 150mm, inox tùy thuộc nguồn cắt Plasma Cắt cnc hoa văn, thép đen, inox, nhôm, đồng...
MÁY CẮT CNC PHA BĂNG
MÁY CẮT CNC PLASMA
Máy cắt CNC Plasma chuyên dùng cắt hoa văn , thép đen, inox, nhôm
MÁY CẮT CNC PLASMA
MÁY CẮT CNC PLASMA CHUYÊN CẮT ỐNG GIÓ
MÁY CẮT CNC PLASMA/OXY-GAS 3500
MÁY CẮT CNC PLASMA/OXY-GAS 2800SD
MÁY CẮT CNC PLASMA-OXY/GAS 3000x9000
MÁY CẮT CNC COMPACTCUT 2500SD
Máy cắt CNC kiểu COMPACTCUT 2500SD là loại máy khổ trung bình, khoảng cách tâm ray 2500mm đến 450mm. Kết cấu máy dạng khung cầu, động cơ chạy dọc, sử dụng thanh trượt - mang trượt, kết hợp với hệ thống thanh răng bánh không khe hở, đảm bảo máy chạy nhanh, ổn định và chính xác. Cắt cnc hoa văn, thép đen, inox, nhôm, đồng...